JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU,
SAYANSI NA TEKNOLOIJIA

RATIBA YA UZINDUZI WA SERA
YA ELIMU NA MAFUNZO 2014,

Toleo la 2023

, UKUMBI WA JAKAYA KIKWETE
[z 31 Januari, 2025 9) CONVENTION CENTRE, DODOMA.




/ UZINDUZI WA SERA YA ELIMU

MUDA TUKIO

01:00 — 02:30

ASUBUHI Wageni waalikwa kuwasili ukumbini

Burudani ya Ngoma za Asili

RATIBA YA UZINDUZI WA SERA YA ELIMU NA MAFUNZO 2014, TOLEO
UKUMBI: JAKAYA KIKWETE CONVENTION CENTRE, DODOMA. TAREHE: 31 JANUARI, 2025

A 2023

WAHUSIKA

Itifaki

Kikundi cha Ngoma-Nyati Mchoya

02:30 — 03:30
ASUBUHI

03:30 — 03:35
ASUBUHI

03:35 - 03:40
ASUBUHI

03:40-03:45
ASUBUHI

04:00 — 04:30
ASUBUHI

04:30- 04:35

FELELE Mashariki

Viongozi mbalimbali kuwasili ukumbini Itifaki

Spika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa P
: S o Itifaki

Tanzania kuwasili ukumbini

Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa e L
. . " Itifaki

Tanzania kuwasili ukumbini

Mhe. Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano ltifaki

wa Tanzania kuwasili ukumbini

Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kuwasili Itifaki

ukumbini na kutembelea mabanda ya maonesho

Wimbo wa Taifa wa Jamhuri ya Muungano wa

Tanzania; na Wimbo wa Jumuiya ya Afrika Brass Band

04:35 — 04:40

ASUBUHI Dua/Sala

Viongozi wa Dini

04:40 — 04:45

ASUBUHI Utambulisho wa Wageni waalikwa

Prof. Carolyne I. Nombo
Katibu Mkuu Wizara ya Elimu,
Sayansi na Teknolojia

04:45 — 04:50

ASUBUHI Salamu za Mkoa wa Dodoma

Mhe. Rosemary Senyamule
Mkuu wa Mkoa wa Dodoma

04:50 — 04:55 Salamu za Wadau wa Maendeleo (DPs)

ASUBUHI

Mhe. Balozi wa Marekani nchini
Tanzania (Mwenyekiti wa DPs)
Benki ya Dunia

04:55 - 05:00
ASUBUHI

MC

Salamu za Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali
anzibar

05:00 - 05:05
ASUBUHI

Mhe. Lela Muhamed Mussa,
Waziri wa Elimu na Mafunzo ya
Amali-Zanzibar

Salamu za Mwenyekiti wa Mfuko wa Kusaidia
Maendeleo ya Elimu Duniani (Global Partnership for
Education - GPE)

05:05 -05:10
ASUBUHI

Mhe. Dkt. Jakaya Mrisho
Kikwete, Rais Mstaafu wa
Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania Awamu ya Nne
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_ _ Burudani
05:10 — 05:15 MC

Salamu za Spika wa Bunge la Jamhuri ya Mhe. Tulia Ackson (Mb),

05:15 - 05:20

Muungano wa Tanzania Spika wa Bunge la Jamhuri ya
ASUBUHI Muungano wa Tanzania
05:20 - 05:30 Makala maalumu kuhusu Sera ya Elimu na Prof. Carolyne I. Nombo,
ASUBUHI Mafunzo ya mwaka 2014, Toleo la 2023 Katibu Mkuu wa Wizara ya Elimu,

Sayansi na Teknolojia

(SRESRIVBN Maelezo ya Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia| Mhe. Prof. Adolf Mkenda (Mb),

ASUBUHI Waziri wa Elimu, Sayansi na
Teknolojia
05:40 —05:50  JrApmpreyner MC

ASUBUHI

Mhe. Kassim Majaliwa Majaliwa
(Mb), Waziri Mkuu wa Jamhuri ya
Muungano wa Tanzania

WSESOEGHIOMN Salamu za Waziri Mkuu
MCHANA

(CHUVEVUSHVEIN Salamu fupi za Makamu wa Rais na Kumkaribisha

MCHANA Mgeni Rasmi Mhe. Dkt. Philip Isdory Mpango,

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya
Muungano wa Tanzania

Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan,
Hotuba ya Mgeni Rasmi Rais wa Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania

06:05 — 06:45
MCHANA

06:45 — 06:50 Uzinduzi wa Sera ya Elimu na Mafunzo ya mwaka | Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan,

2014, Toleo la 2023, Mitaala, Mkakati na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa
MCHANA Mi .
iongozo. Tanzania
([SEIBCHIN Mhe. Rais kupokea Tuzo Mhe. Prof. Adolf Mkenda (Mb)
MCHANA \Waziri wa Elimu, Sayansi na
[Teknolojia
Ugawaji wa Vyeti Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan
06:55— 07:00 «  Mwenyekiti wa Kamati ya Sera e e ya‘muﬂgano oy
MCHANA o Mwenyekiti wa Kamati ya Mitaala E———
07:00-07:10 [RaiEl Itifaki/MC
MCHANA
07:10 - 07-15 Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa
- . Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, kuondoka Itifaki
MCHANA s
ukumbini
AEEI /i g0zi wa Kitaifa kuondoka ukumbini Itifaki

MCHANA
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Wimbo wa Taifa wa Jamhuri ya Muungano wa Wimbo wa Jumuiya ya Afrika Mashariki

Tanzania

1. Mungu Ibariki 1. Ee Mungu Twaomba Uilinde,
Afrika, Wabariki Jumuiya ya Afrika Mashariki,
Viongozi Wake, Hekima Tuwezeshe Kuishi kwa Amani,
Umoja na Amani, Tutimize na Malengo Yetu.

Hizi ni Ngao Zetu,

Afrika na Watu Wake, Jumuiya Yetu Sote Tuilinde,
Ibariki, Afrika, Tuwajibike Tuimarike,
Ibariki, Afrika, Umoja Wetu ni Nguzo Yetu,
Tubariki, Watoto wa Idumu Jumuiya Yetu.
Afrika.
2. Mungu Ibariki Tanzania, 2. Uzalendo pia Mshikamano,
Dumisha Uhuru na Umoja, Viwe msingi wa Umoja Wetu,
Wake kwa Waume na Na Tulinde Uhuru na Amani,
Watoto, Mungu Ibariki, Mila Zetu na Desturi Zetu.

Tanzania na Watu Wake

Jumuiya Yetu Sote Tuilinde,
Ibariki, Tanzania
Tuwajibike Tuimarike,
Ibariki, Tanzania

Umoja Wetu ni Nguzo Yetu,
Tubariki, Watoto wa

ldumu Jumuiya Yetu.
Tanzania.
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FRETERER

Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia,
Mji wa Serikali - Mtumba
Mtaa wa Afya
S.L.P10,
40479 Dodoma
Simu: 0262 963 533
Barua pepe: info@moe.go.tz
Tovuti: www.moe.go.tz

moestvt

@wizara_elimutz wizara_elimutanzania

elimutz tv

) Elimutalktz



