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ELIMU, SAYANSI
NA TEKNOLOJIA

Samia
Scholarship

) Dirisha la Maombi »
Mwaka wa Masomo

\2023/24 limefunguliwa

J

Maombi ni kuanzia

Omba ku pltla
Septemba 25 hadi e

Oktoba 15, 2023
KUMBUKA:
majina ya Wanafunzi wenye wgezo vya
kuomba mapatikanae w.moe.c z Na
wvww.heslb. ;;'_:;rL-J:Z:;-, tz

Maulizo: josephat.bwathondi@heslb.go.tz
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ELIMU, SAYANS| HESLB

NA TEKNOLOIJIA IVESTING i The FuTuRe

Samia
Scholarship

Ufadhili utazingatia viwango na miongozo ya
Bodi ya Mikopo ya Elimu ya Juu kugharamia
maeneo yafuatayo:
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ELIMU, SAYANSI
NA TEKNOLOIJIA

HESLB

BODI Y& MiKoPO
INVESTING IN THE FUTURE

Scholarshlp

ASHARTI YA UFADHILI

Mwanafunm atakaepata ufadhili wa SAMIA SCHOLARSHIP
atawajibika kuzingatia masharti yafuatayo:

Anapaswa kusoma, kuelewa na kusaini
Mkataba wa Makubaliano ya Ufadhili wa
Masomo kati yake na Wizara ya Elimu,
Sayansi na Teknolojia;

Anapaswa kuwa na akaunti ya Benki
kwa ajili ya fedha atakazolipwa moja
kwa moja.

Mnufaika hataruhusiwa kubadilisha
programu ya masomo aliyopatia ufadhili
bila barua ya idhini ya maandishi kutoka
Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia;

Mnufaika hataruhusiwa kuahirisha
masomo, isipokuwa kwa sababu za
kiafya, na kuthibitishwa na chuo husika;

tunaboresha
elimuyetu

Ikiwa mnufaika ataghairi fursa ya ufadhili
kabla ya kuanza masomo, atapaswa
kuwasilisha taarifa ya maandishi kwenda
kwa:

Katibu Mkuu,

Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia, Mji wa
Serikali Eneo la Mtumba Mtaa wa Afya,
S.L.P.10,

40479 DODOMA, TANZANIA.

Barua pepe: ps@moe.go.tz

Iwapo kiwango cha ufaulu wa mnufaika
kitashuka chini ya GPA 3.8 katika mwaka

wa masomo, ufadhili utasitishwa;

Mnufaika anapaswa kujisajili katika Mfumo
wa Usimamizi wa Wanafunzi (Students
Management System) unaopatikana kupitia
https://scholarships.moe.go.tz/
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SIFA 7

Ufadhili huu utatolewa kwa wahitimu wa
kidato cha sita wenye sifa zifuatazo:

Awe Mtanzania w

¥ Awe na ufaulu wa juu kwenye )
mitihani ya taifa ya kidato cha sita
mwaka 2023 iliyoendeshwa na

NECTA katika tahasusi za sayansi;

J Aweameombaufadhilikwa )
usahihi kwa njia iliyoelekezwa

15 tunaboresha
elimuyetu
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Awe amepata udahili katika
programu za Sayansi, Teknolojia,
Uhandisi, Hisabati au Tiba katika
Chuo Kikuu hapa nchini
kinachotambuliwa na Serikali
ambazo zimetajwa katika kundi la
kwanza (Cluster 1) katika
Mwongozo wa utoaji mikopo wa
Bodi ya Mikopo ya Wanafunzi wa
Elimu ya Juu kwa mwaka
2023/2024 unaopatikana kupitia
www.heslb.go.tz
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