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YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA ASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA
MSING! 2020/2021

1. UTANGULIZI:

Ninayo furaha kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga na mafunzo ya astashahada ya
Ualimu katika Chuo cha Ualimu llonga. HONGERA SANA. Hii ni bahati ya pekee kwako
kuwa mmojawapo wa wanachuo watakaopatiwa mafunzo ya astashahada ya Ualimu
katika Wizara ya Elimu Sayansi na Teknolojia. MUDA WA MAFUNZO NI MIAKA MIWILI.

DIRA YA CHUO: Kuwa chuo kinachoongoza kitaifa katika kuandaa walimu bora na mahiri
kwa manufaa ya Taifa.

DHAMIRA YA CHUO: Kuandaa mazingira mazuri ya kujifunza na kufundishia, kuendeleza
walimu kitaaluma na kitaalamu kwa kutumia sayansi na Teknolojia, pia kuhifadhi tunu za
Taifa.

MOTO WA CHUO:"Elimu ni Uwezo", (Education is Power)

MAHALI CHUO KILIPO.

Chuo cha Ualimu llonga kipo mkoani Morogoro, wilaya ya Kilosa umbali wa kilometa 9
kaskazini mwa mji wa Kilosa.

Maeneo ya kupandia basi kwa wale wanaotoka Dodoma, Singida, Mwanza, Tabora,
Shinyanga n.k, kituo ni Dumila . Msamvu Morogoro Kwa wale wanaotoka Dar es salaam,
Tanga, Iringa, Moshi, Arusha n.k, watapanda mabasi Msamvu-Morogoro.

Kituo utakachoteremkia ili kuelekea chuoni ni llonga Msalabani umbali wa kilometa
moja toka hapo. Unaweza kutembea kwa miguu au kupanda pikipiki(Bodaboda), kwa
kiasi cha Tsh 1000/=. Endapo utatokea Kilosa mjini, utalipa kiasi kisichozidi Tsh 4000/=
kwa bodaboda, ikiwa utapanda gari nauli haitazidi Tsh 2000/=
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2.0. MAHITAIJI YA USAIJILI.

2.1 Vyeti na Vitambulisho
Ili uweze kusajiliwa Chuoni, utatakiwa uje na vyeti halisi na nakala zifuatavyo:-
i.  Cheti halisi cha matokeo ya mtihani cha Elimu ya sekondari kilichotolewa na
Baraza la mitihani la Tanzania (CSEE)
ii.  Cheti cha kumaliza Elimu ya Sekondari (Leaving certificate)
iii. Hati ya matokeo(Result slip) kwa waliomaliza kidato cha nne katika mwaka
2020.
iv.  Cheti halisi cha kuzaliwa

2.2 Ada:

Ada ya chuo ni Tsh 450,000/= kwa mwaka. Malipo yote ya ADA'wasiliana 0784975131
0754633301,0784558967, 0763594607 Ili upatiwe CONTROL NUMBER vya kulipia fedha
hizo za Ada.

2.3 Michango

Kila mwanachuo, atatakiwa kuchangia michango ifuatavyo :

Usajili na kitambulisho 20,000 Mara moja tu
Ukarabati 25,000 Kwa mwaka
Serikali ya wanachuo 5,000 Kwa mwaka
Usafi, mazingira na EK 20,000 Kwa mwaka
Kukodisha Godoro 10,000 Kwa mwaka
Ulinzi 30,000 Kwa mwaka
Michezo 30,000 Kwa mwaka
Huduma ya kwanza 10,000 Kwa mwaka

Fedha yote ya MICHANGO ilipwe kwenye akaunti ya NMB, namba 21803100001 Jina la
akaunti ni Local llonga Teachers’ College. Tafadhali andika jina la mwanachuo
anayelipiwa/anayelipa.

NB:  -Tafadhali usichanganye fedha ya Ada na michango kwenye akaunti moja.
Soma maelekezo yaliyotolewa hapo mwanzo ya namna ya kulipia ADA
- Uje na nakala za malipo ya benki (pay in slips) kuthibitisha malipo. Nakala tatu za risiti
ya malipo ya MICHANGO YAKO.Unaweza kulipa nusu kwa kila muhula
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3.0 SARE YA CHUO.

Kila mwanachuo anatakiwa KUJA na sare kama ifuatavyo.
(i) WANAWAKE:

Mashati mawili mikono mirefu-Light Blue

Sketi nyeusi mbili za heshima (urefu unaopita magoti kwenda chini) Mshono wa moja
kwa moja wenye mpasuo wa kufunika nyuma (overlaping),kitambaa kiwe cha suti ya
kiume kisicho na mng’ao wala mistari,

Viatu vyeusi vyenye visigino vifupi

Tai nyeusi

Koti jeusi

Soksi kijivu

Kwa wanachuo Waislam watavaa suruali nyeusi, nusu kanzu (panjab) ya rangi ya bluu
bahari na juba nyeusi isivuke vitanga vya mikono.

T-Shirt yenye nembo ya chuo ni lazima uwe nayo inapatikana Chuoni. Uje na Tsh.
20,000/=

(i) WANAUME:

Mashati mawili mikono mirefu — Light Blue

Suruali mbili nyeusi zenye malinda mawili kila upande wa mbele, mfuko mmoja nyuma,
Angalia mchoro ulioambatishwa

Viatu vyeusi vya kufunika miguu

Tai nyeusi pana na ndefu,

Koti jeusi,

Soksi kijivu

T-Shirt yenye nembo ya chuo ni lazima uwe nayo inapatikana Chuoni. Uje na Tsh.
20,000/=

PIA Wanachuo wa kiislamu waje na nguo maalumu kanzu kwa wavulana na baibui nyeusi

kwa wasichana kwa ajili ya matumizi ya siku ya ljumaa watokapo nje ya chuo kwenda
kwenye ibada ya ljumaa.

NB : Mchoro wa sketi na suruali vimeambatanishwa na fomu hii.

3:1 Sare za Michezo

Track-suit jozi moja ya rangi ‘Dark blue’ (adidas), T-shirt ya bluu, (kwa wavulana na
wasichana) raba nyeupe za kamba. SARE HIl UTAVAA SIKU YA KURIPOTI CHUONI
Bukta mbili rangi ya bluu (adidas), viatu vya mpira wa miguu ( njumu ikiwezekana) —
wavulana, skintight 2 rangi nyeusi (ndefu), stocking za rangi ya bluu, raba nyeupe za
kamba, sketi maalumu za michezo (special) kwa wasichana ni lazima uje na vifaahivyo
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