JAMHURI YA MUUNGANO wa TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA

Anwani ya Simu: “ELIMU” Simu:
026 296 35 33
Baruapepe: info@moe.go.tz

Tovuti: Www.moe.go.tz

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na: GA. 80/145/01A/56

Mwenyekiti,
TAMONGSCO,
S.L.P. 2662,
DODOMA.

Katibu Mtendaiji,

Christian Social Services Commissijon (CSSC),
S.L.P. 1454,

DAR ES SAALAM.

Katibu Mtendaiji,

Baraza Kuu la Waislam Tanzania (BAKWATA),
5.L.P. 21422

DAR ES SAALAM.

Mwenyekiti,

Miji wa Serikalj - Mtumba,
Mtaa wa Afya,

S.LP 0.

40479 DODOMA

8 Novemba, 2024

Tanzania Association of Private Inventors in Education (TAPIE),

S.L.P. 13346,
DAR ES SAALAM.

Mwenyekiti,

Baraza la Sunnah Tanzania (BASUTA),
S.L.P. 8581,

DAR ES SAALAM.

Mkurugenzi,

Mtandao wa Elimuy Tanzania (TEN/MET),
S.L.P. 13547,

DAR ES SALAAM.

Mwenyekiti,
TAWOSCO,
S.L.P. 2458
DODOMA.

Umoja wa Wazazi Jumuia ya CCM,
81.P3,
DODOMA.




RAKA WA ELIMU NA. 02 WA MWAKA 2024 KUHUSU

WARAKA WA ELIMU NA. 02 WA NS0 225 o e
SINGI NA

KALENDA YA MIHULA YA MASOMO KWA SHULE ZA AWALI, M
SEKONDARI MWAKA 2025

Tafadhali rejea kichwa cha habari hapo juu.

2. Kwa kuzingatia umuhimu wa kuwa na idadi sahihi ya siku za masomo, Wizara ya
Elimu, Sayansi na Teknolojia imeandaa Kalenda ya Mihula ya Masomo kwa Shule za
Awali, Msingi na Sekondari kwa mwaka wa masomo 2025.

3. Ni muhimu kuzingatia utekelezaji wa Kalenda husika kwa ufanisi ili kuepuka
changamoto ya kutokamilisha ufundishaji na ujifunzaji wa mada zote kwa wakati na
hivyo kulazimika kuweka mipango Yya ufundishaji na ujifunzaji inayowanyima
watoto/wanafunzi fursa ya kupumzika na kushiriki kikamilifu katika shughuli za kijami
katika familia na jamii zao.

4. Kalenda ya Mihula ya Masomo kwa Shule za Awali, Msingi na Sekondari kwa
mwaka 2025 ni kama ifuatavyo:

A KUFONGUA | LIKIZOFUPL |

[ Muhula| | 06/01/2025 28/03/2025 8/04/2025
[ Muhula Il | 08/07/2025 29108/2025 | 15/09/2025 |

IDADI YA
SIKU ZA

KUFUNGA

6/06/2025
05/12/2025
Jumla ya Siku za Masomo

Tanbihi:
- Siku za Masomo kwa mwaka ni 194.
_ Mashindano ya UMITASHU MTA yatafanyika tarehe 08/06/2025 hadi 21/06/2025,
na UMISSETA yatafanyika tarehe 22/06/2025 hadi 04/07/2025.
- Mashindano ya Michezo ya Shule za Sekondari za Afrika Mashariki (FEASSSA)
yatafanyika tarehe 17/08/2025 hadi 29/08/2025.

7 Nawatakia utekelezaji mwema. \\\-_Nb
Dkt. Lyabwene M. Mtahabwa
KAMISHNA WA ELIMU

Nakala: Wathibiti Wakuu Ubora wa Shule Kanda na Wilaya,
TANZANIA BARA.

Katibu Mtendaji, Baraza la Mitihani la Tanzania.



