JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU,
SAYANSI NA TEKNOLOIJIA

RATIBA YA UZINDUZI WA SERA
YA ELIMU NA MAFUNZO 2014,

Toleo la 2023

, UKUMBI WA JAKAYA KIKWETE
fez) 01 Februari, 2025 9) CONVENTION CENTRE, DODOMA.




MUDA

03:00 — 04:30
ASUBUHI

04:30 — 05:30
ASUBUHI

05:30 — 05:45
ASUBUHI

06:00 — 06:30
MCHANA

06:30 — 06:45
MCHANA

06: .45 —06:55

MCHANA

07: 00 — 07:05

MCHANA

07:05 -07:10
MCHANA

07:10 - 07:15
MCHANA

MCHANA

07:20 - 07:30
MCHANA
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RATIBA YA UZINDUZI WA SERA YA ELIMU NA MAFUNZO 201
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TUKIO

Wageni waalikwa kuwasili

Burudani ya Ngoma za Asili

WAHUSIKA

Itifaki

Kikundi cha Ngoma-Nyati Mchoya

Viongozi mbalimbali kuwasili Itifaki
Burudani ya Ngoma za Asili
Viongozi mbalimbali wa Kitaifa kuwasili Itifaki
Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kuwasili Itifaki
ukumbini

Mhe. Mgeni Rasmi Kutembelea mabanda ya Itifaki
maonesho

Mhe. Mgeni Rasmi kusaini bango maalumu Itifaki

Wimbo wa Taifa wa Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania; na Wimbo wa Jumuiya ya Afrika
Mashariki

Brass Band ya Polisi

Dua na Sala

Viongozi wa Dini

Salamu za Mkoa wa Dodoma

Mhe. Rosemary Senyamule
Mkuu wa Mkoa wa Dodoma

Utambulisho wa Wageni waalikwa

Prof. Carolyne |. Nombo

Katibu Mkuu Wizara ya Elimu,
Sayansi na Teknolojia

Salamu za Wadau wa Maendeleo (DPs)

e Mwakilishi wa wadau wa
Maendeleo
Zulgarnain Hussain Anjun

e Benki ya Dunia — Bi Huma
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Kidwai Mwakilishi wa
Mkurigenzi Mkazi WB

07-30 — 07-35 Salamu za Mwenyekiti wa Mfuko wa Kusaidia Mhe. Dkt. Jakaya Mrisho
: : Maendeleo ya Elimu Duniani (Global Partnership for| Kikwete, Rais Mstaafu wa

MCHANA Education - GPE) Jamhuri ya Muungano wa

Tanzania Awamu ya Nne

Burudani Kwaya ya Baraza la Mitihani la Tanzania MC
(NECTA)

07:35-07:40

MCHANA

LIy R Salamu za Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali Mhe. Lela Muhamed Mussa,
s anzibar Waziri wa Elimu na Mafunzo ya

MCHANA Amali-Zanzibar

07:45 — 07:50 Salamu za Spika wa Bunge la Jamhuri ya Mhe. Tulia Ackson (Mb),
: : Muungano wa Tanzania Spika wa Bunge la Jamhuri ya
MCHANA Muungano wa Tanzania

075020755 Burudani — Utenzi kutoka mwanafunzi Yusra Makame| MC
MCHANA

Makala maalumu kuhusu Sera ya Elimu na Mafunzo
ya mwaka 2014, Toleo la 2023

MCHANA Katibu Mkuu Wizara ya Elimu,
Sayansi na Teknolojia

07:55 — 08:05 Prof. Carolyne . Nombo

08.05 — 08:10 Burudani (Mpoto na Kwaya ya Yerusalemu)

MCHANA

MC

Salaam za Waziri wa Elimu Sayansi na Teknolojia | Prof.Adolf Mkenda

8:10-8:20
MCHANA

8:20-8:30 Salama za viongozi wa Kitaifa Prof.Adolf Mkenda kuwakaribisha

e Mhe Kassim Majaliwa Majaliwa Waziri Viongozi wakuu kwa salamu
MCHANA Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania

e Mhe Dkt. Phlip Isdori Mpango Makamu
wa Rais na Kumkaribisha Mgeni Rasmi

Rasmi
. _ uzo na Vyeti
?\ASOAE\I\‘}X Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan,
c e Mgeni Rasmi kutoa Vyeti vya pongezi Rais wa Jamhuri ya Muungano wa
e Mhe. Rais kupokea Tuzo Tanzania




8:40-9:10
MCHANA

09:10 — 09:15
MCHANA

09:15 - 09:20

ALASIRI

09:30 — 09::40
ALASIRI

09:40 - 09:50
ALASIRI
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Hotuba ya Mgeni Rasmi

Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan,
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania

Uzinduzi wa Sera ya Elimu na Mafunzo ya mwaka
2014, Toleo la 2023

Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan,
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania

Picha Itifaki/MC
Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, kuondoka Itifaki
ukumbini

Viongozi wa Kitaifa kuondoka ukumbini Itifaki
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Wimbo wa Taifa wa Jamhuri ya Muungano wa Wimbo wa Jumuiya ya Afrika Mashariki

Tanzania

1. Mungu Ibariki 1. Ee Mungu Twaomba Uilinde,
Afrika, Wabariki Jumuiya ya Afrika Mashariki,
Viongozi Wake, Hekima Tuwezeshe Kuishi kwa Amani,
Umoja na Amani, Tutimize na Malengo Yetu.

Hizi ni Ngao Zetu,

Afrika na Watu Wake, Jumuiya Yetu Sote Tuilinde,
Ibariki, Afrika, Tuwajibike Tuimarike,
Ibariki, Afrika, Umoja Wetu ni Nguzo Yetu,
Tubariki, Watoto wa ldumu Jumuiya Yetu.
Afrika.
2. Mungu Ibariki Tanzania, 2. Uzalendo pia Mshikamano,
Dumisha Uhuru na Umoja, Viwe msingi wa Umoja Wetu,
Wake kwa Waume na Na Tulinde Uhuru na Amani,
Watoto, Mungu Ibariki, Mila Zetu na Desturi Zetu.

Tanzania na Watu Wake

Jumuiya Yetu Sote Tuilinde,
Ibariki, Tanzania
Tuwajibike Tuimarike,
Ibariki, Tanzania

Umoja Wetu ni Nguzo Yetu,
Tubariki, Watoto wa

ldumu Jumuiya Yetu.
Tanzania.
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FRETERER

Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia,
Mji wa Serikali - Mtumba
Mtaa wa Afya
S.L.P10,
40479 Dodoma
Simu: 0262 963 533
Barua pepe: info@moe.go.tz
Tovuti: www.moe.go.tz

moestvt

@wizara_elimutz wizara_elimutanzania

elimutz tv

) Elimutalktz



