Alhamisi, 10 Agosti 2017 09:44

WAZIRI WA ELIMU AKIKATA UTEPE KUASHIRIA KUPOKEA VITABU KUTOKA KWA BALOZI WA INDIA HAPA NCHINI.

Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia akikata utepe kuashiria kuzindua vitabu ili viweze kusambazwa katika shule za sekondari ambazo zinafundisha masomo ya sayansi na vitabu hivyo ni maalumu kwa kidato cha Tatu mpaka cha Sita.

Read 86 times

Video News

Contact

  • Name:    Permanent Secretary
  • Address: Block 10
  •               College of Business Studies and Law
  •               University of Dodoma (UDOM)
  •               P.O.Box 10
  •               Dodoma
  • Tel:        +255 26 296 3533
  • Email:    Anwani ya barua pepe hii inalindwa kutokana na spambots. JavaScript lazima iwe itawezeshwa kwa kuweza kuona.
  • Zonal SQA Offices Contacts
Top
We use cookies to improve our website. By continuing to use this website, you are giving consent to cookies being used. More details…